| Mã sản phẩm | FD-686PLUS |
|---|---|
| Mặt kính | EURO CERAMIC vát 4 cạnh & bo viền hợp kim |
| Linh kiện | Linh kiện và công nghệ Germany |
| Công nghệ điều khiển | Touch Slider 9 cấp độ |
| Vùng nấu | 02 vùng |
| Công nghệ Inverter | Tiết kiệm đến 30% điện năng |
| Công nghệ Booster | Nấu siêu nhanh tổng công suất 4800W |
| Tính năng Warming | Hâm nóng 3 mức 40oC, 60oC, 80oC |
| Tính năng Boiling | Sôi liu riu ở mức công suất thấp |
| Tính năng an toàn | – Nhận diện đáy nồi – Cảnh báo dư nhiệt – Chức năng chống tràn – Hẹn giờ nấu – Khóa phím an toàn – Bảo vệ quá nhiệt, quá áp |
| Công suất | Trái 2000W – Phải 2000W Booster Trái 2400W – Phải 2400W |
| Kích thước | KT sản phẩm: 730 x 430mm KT khoét đá: 680 x 390mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà trên toàn quốc |
BẾP TỪ FANDI FD-686PLUS – TINH HOA CÔNG NGHỆ CHO CĂN BẾP HIỆN ĐẠI
Mang đậm dấu ấn của sự tinh tế và công nghệ tiên tiến, Fandi FD-686 PLUS là lựa chọn hoàn hảo cho những căn bếp hiện đại, đòi hỏi cả tính thẩm mỹ lẫn hiệu năng vượt trội.

THIẾT KẾ SANG TRỌNG, CAO CẤP
- Mặt kính Euro Ceramic tiêu chuẩn Đức, vát 4 cạnh, bo viền hợp kim chắc chắn và tinh tế
- Thiết kế sang trọng, dễ vệ sinh, chống trầy xước tối ưu
- Lựa chọn hoàn hảo cho không gian bếp hiện đại và cao cấp

HIỆU NĂNG ƯU VIỆT – NẤU NHANH, TIẾT KIỆM ĐIỆN
- 2 vùng nấu độc lập, trang bị công nghệ IGBT 50A cho mỗi vùng với công suất lên đến 2000W, hỗ trợ Booster 2400W giúp nấu siêu tốc, tổng công suất đạt tới 4800W.
- Điều khiển cảm ứng Touch Slider siêu nhạy, dễ sử dụng với 9 mức công suất linh hoạt.
- Tích hợp công nghệ Inverter thông minh, giúp tiết kiệm đến 30% điện năng tiêu thụ mà vẫn đảm bảo hiệu suất nấu nướng.
- Tính năng Boiling giúp đun sôi liu riu ổn định ở công suất thấp – phù hợp cho các món hầm, ninh cần giữ nhiệt độ ổn định.
- Cooking Function hỗ trợ chế biến linh hoạt nhiều món ăn khác nhau mỗi ngày.
- Chế độ ủ ấm với 3 mức nhiệt: 40°C – 60°C – 80°C, giữ món ăn nóng hổi như vừa mới nấu.

TÍNH NĂNG AN TOÀN
- Tính năng chống tràn: Bếp sẽ tự động tắt ngay khi cảm biến nhận diện có nước tràn mặt bếp
- Khóa phím an toàn – Child lock: Khi người dùng ấn nút Child lock thì các phím chức năng trên bảng điều khiển sẽ bị vô hiệu hóa, không nhận bất kỳ một tác động nào từ trẻ em, hoặc người nấu vô tình chạm phải.
- Hẹn giờ nấu: Bếp sẽ tự động tắt khi hết thời gian cài đặt một cách chính xác
- Tạm dừng Pause: Chức năng này cho phép người dùng tạm dừng hoạt động nấu của bếp tạm thời và tái khởi động lại hoạt động một cách nhanh nhất và đơn giản.
- Nhận diện đáy nồi: Bếp sẽ tự động tắt khi không nhận diện được nồi trên mặt bếp, hoặc nồi có kích thước, chất liệu đáy không phù hợp.
- Cảnh báo dư nhiệt vùng nấu Residual heat: Màn hiển thị chữ H để cảnh báo không chạm tay vào vùng nấu đang nóng. Quạt tản nhiệt sẽ vẫn hoạt động để làm nguội mặt kính, lưu ý không ngắt nguồn điện ngay lúc này.
- Hệ thống bảo vệ an toàn quá nhiệt, quá áp: Khi có hiện tượng quá nhiệt, quá áp trong quá trình đun nấu, bếp sẽ tự động ngắt để đảm bảo an toàn cho bếp và cả nguồn điện.










