| Mã sản phẩm | FD-829MDI |
|---|---|
| Mặt kính | Kanger vát 4 cạnh |
| Linh kiện | Linh kiện và công nghệ Germany |
| Công nghệ điều khiển | Touch Slider 9 cấp độ |
| Vùng nấu | 02 vùng |
| Công nghệ Inverter | Inverter Dual core – Tiết kiệm đến 37% điện năng |
| Công nghệ Booster | Nấu siêu nhanh tổng công suất 5200W |
| Tính năng an toàn | – Chức năng chống tràn – Khóa phím an toàn trẻ em Child lock – Hẹn giờ nấu – Tạm dừng nấu – Pause – Cảnh báo dư nhiệt – Nhận diện đáy nồi – Hệ thống an toàn quá nhiệt quá áp |
| Công suất | Trái 2000W – Phải 2000W Booster Trái 2600W – Phải 2600W |
| Kích thước | KT sản phẩm: 750x450mm KT khoét đá: 680x382mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà trên toàn quốc |
Fandi FD-829MDI sở hữu mẫu mã sang trọng, có 2 vùng nấu riêng biệt với mặt kính Kanger vát 4 cạnh sáng bóng, chịu lực và chịu nhiệt tốt, chống trầy xước cao, đảm bảo độ bền.
Bếp từ đôi sử dụng bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy và dễ sử dụng với những thao tác trượt nhẹ.
Kích thước bếp từ Fandi là 750 x 450 mm, lắp đặt âm với kích thước khoét đá là 680 x 382 mm.
Tính năng an toàn cao
- Chức năng tạm dừng Pause: Cho phép bếp tạm dừng hoạt động, toàn bộ hoạt động của bếp sẽ được lưu giữ vào bộ nhớ để khi xong việc bạn chỉ cần khôi phục hoạt động của bếp mà không cần khởi động lại.
- Chức năng hẹn giờ: Sẽ cài đặt thời gian độc lập cho từng vùng nấu. Người dùng chỉ cần hẹn giờ tắt để bếp tự động nấu, khi bạn quay lại thì công việc nấu đã hoàn thành giúp bạn tiết kiệm được thời gian để làm những việc khác.
- Khóa phím trẻ em: Sẽ khóa các chức năng của bếp nhằm ngăn ngừa trẻ nhỏ có vô tình chạm tay vào bếp sẽ không điều khiển được. Khi bạn muốn điều khiển lại bếp thì phải mở khóa trên bảng điều khiển hoặc chọn lại vùng nấu với chế độ tự động khóa.
- Chức năng chống tràn: Khi bếp phát hiện có hiện tượng tràn trong khu vực điều khiển bếp sẽ tự động ngắt và có âm thanh cảnh báo.
- Tự động nhận diện đáy nồi: Bếp có chế độ tự nhận diện kích thước nồi nấu và chỉ làm nóng vùng đế nồi, tránh thất thoát nhiệt.
- Hiển thị cảnh báo dư nhiệt: Bếp sẽ hiển thị chữ “H” để cảnh báo người dùng không chạm tay vào vùng nấu quá nhiệt sau khi tắt bếp, tránh gây bỏng.
Chức năng nấu siêu nhanh Booster
2 vùng nấu của bếp từ đều được lập trình chế độ Booster với công suất tối đa 2.600W/vùng nấu giúp gia nhiệt nhanh cho món ăn nhanh chín:
Công nghệ inverter tiết kiệm điện
Bếp từ âm được tích hợp công nghệ inverter sẽ tiết kiệm tối đa năng lượng và gia tăng tính năng thông minh cho bếp từ.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế.














