| Mã sản phẩm | FD-829MS PLUS |
|---|---|
| Mặt kính | Kanger vát 2 cạnh, bo 4 viền hợp kim nhôm cao cấp |
| Linh kiện | Linh kiện và công nghệ Germany |
| Công nghệ điều khiển | Touch Slider 9 cấp độ |
| Vùng nấu | 02 vùng nấu từ |
| Công nghệ Inverter | Inverter Dual core – Tiết kiệm đến 37% điện năng |
| Công nghệ Booster | Nấu siêu nhanh tổng công suất 5200W |
| Tính năng Warming | Hâm nóng 3 mức 50°C,60°C, 70°C |
| Tính năng an toàn | ◦ Chức năng chống tràn ◦ Khóa phím an toàn trẻ em Child lock ◦ Hẹn giờ nấu ◦ Tạm dừng nấu – Pause ◦ Cảnh báo dư nhiệt ◦ Nhận diện đáy nồi ◦ Hệ thống an toàn quá nhiệt quá áp |
| Công suất | Vùng phải: 2000W/Booster 2600W Vùng trái: 2000W/Booster 2600W |
| Kích thước | KT sản phẩm: 750 x 450mm KT khoét đá: 680 x 382mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà trên toàn quốc |
BẾP TỪ FANDI FD-829MS PLUS – THIẾT KẾ HOÀN MỸ CHO KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP
Bếp từ Fandi FD-829MS PLUS được nhập khẩu từ Malaysia với thiết kế lôi cuốn, mặt kính vát cạnh bo viền tinh tế, các đường nét đường chăm chút tỉ mỉ cùng với các ký hiệu được thể hiện độc đáo nổi bật trên mặt kính đen toàn phần mang đến không gian sang trọng cho gian bếp hiện đại.
NẤU NHANH SIÊU TỐC – BOOSTER
- Cả 2 vùng nấu đều được trang bị công nghệ Booster cho khả năng gia nhiệt siêu tốc với tổng công suất lên đến 5200W.
- Tính năng này sẽ giúp rút ngắn 50% thời gian nấu nướng.
CÔNG NGHỆ TOUCH SLIDE 9 CẤP ĐỘ
Bảng điều khiển độc lập 2 vùng nấu trên FD-829MS PLUS được ứng dụng công nghệ điều khiển Touch Slider 9 cấp độ. Thao tác trượt đơn giản, cảm ứng chạm siêu nhạy, dễ dàng sử dụng với cả người lớn tuổi và trẻ em.
CÔNG NGHỆ INVERTER DUAL CORE THẾ HỆ MỚI
- Bếp từ Fandi FD-829MS PLUS được trang bị công nghệ biến tần thông minh (Inverter Dual Core) thế hệ mới với chip xử lý kép hiện đại, mang đến hiệu quả vượt trội:
- Kiểm soát công suất dòng điện tối ưu, vận hành ổn định và êm ái hơn.
- Giảm hao phí năng lượng không cần thiết, giúp tiết kiệm tới 37% điện năng, thân thiện với môi trường và kinh tế cho gia đình.
MẶT KÍNH CAO CẤP BO VIỀN VÁT CẠNH TINH TẾ
- Bếp từ Fandi FD-829MS PLUS được trang bị mặt kính Kanger cao cấp – dòng kính hàng đầu làm từ Ceramic nguyên khối, sản xuất theo công nghệ hiện đại giúp:
- Chống trầy xước, chịu lực, chịu nhiệt lên tới 700°C, duy trì vẻ đẹp bền bỉ theo thời gian.
- Thiết kế vát 2 cạnh, kết hợp viền bo 4 cạnh bằng hợp kim cao cấp, vừa tinh tế vừa tạo điểm nhấn sang trọng cho không gian bếp hiện đại.








