| Mã sản phẩm | FD-TK18 |
|---|---|
| Mặt kính | EURO CERAMIC |
| Linh kiện | Linh kiện và công nghệ Germany |
| Công nghệ điều khiển | Touch Slider 9 cấp độ |
| Vùng nấu | 02 vùng |
| Công nghệ Inverter | Tiết kiệm tối ưu điện năng |
| Công nghệ Booster | Nấu siêu nhanh tổng công suất 4800W |
| Tính năng an toàn | – Chức năng chống tràn – Khóa phím trẻ em an toàn – Hẹn giờ nấu – Chức năng tạm dừng Pause – Cảnh báo dư nhiệt – Nhận diện đáy nồi – Hệ thống an toàn quá nhiệt quá áp |
| Công suất | Trái 2000W – Phải 2000W Booster Trái 2400W – Phải 2400W |
| Kích thước | KT sản phẩm: 730 x 430mm KT khoét đá: 680 x 390mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà trên toàn quốc |
Bếp từ Fandi TK18 – Trọn vẹn không gian sống chuẩn Châu Âu
Thiết kế đẳng cấp, nâng tầm không gian bếp
Bếp từ Fandi TK18 gây ấn tượng mạnh nhờ thiết kế âm bàn hiện đại, tối giản mà sang trọng. Với các đường nét thanh mảnh, trang nhã và bảng điều khiển cảm ứng độc lập cho từng vùng nấu, TK18 không chỉ là một thiết bị nấu nướng mà còn là điểm nhấn nội thất cho căn bếp Việt. Mặt kính Euro Ceramic cao cấp được vát 4 cạnh tinh tế, tạo cảm giác liền mạch, thanh lịch, đồng thời mang lại độ bền vượt trội và khả năng chịu nhiệt, chịu lực cao.
Tích hợp công nghệ hiện đại, tối ưu trải nghiệm
Bếp từ FD-TK18 được trang bị bảng điều khiển Touch Slider 9 cấp độ, cho phép thao tác điều chỉnh nhiệt độ bằng cách trượt nhẹ, dễ sử dụng cho cả người lớn tuổi và trẻ nhỏ. Công nghệ Inverter thế hệ mới giúp kiểm soát công suất điện hiệu quả, tiết kiệm tối đa điện năng tiêu thụ. Ngoài ra, công nghệ Booster trên cả hai vùng nấu giúp tăng tốc độ đun nấu nhanh chóng, tiết kiệm thời gian đáng kể với tổng công suất lên đến 4800W.
An toàn tuyệt đối với loạt tính năng thông minh
Fandi TK18 tích hợp nhiều tính năng an toàn chuẩn Châu Âu như: chống tràn, khóa trẻ em, hẹn giờ lên đến 240 phút, cảnh báo dư nhiệt và nhận diện đáy nồi. Hệ thống bảo vệ quá nhiệt, quá áp hoạt động hiệu quả, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người dùng và thiết bị trong suốt quá trình sử dụng. Chức năng tạm dừng Pause cũng giúp người dùng linh hoạt trong các tình huống cần dừng bếp tạm thời mà không làm gián đoạn món ăn.




