| Mã sản phẩm | FD-BM70 |
|---|---|
| Loại máy | Hút mùi kính cong |
| Chất liệu | +Mặt kính: Safety Glass +Thân máy: Inox sơn tĩnh điện nano |
| Động cơ | Turbine Engine |
| Công suất Motor | 1x170W |
| Lưới lọc | Thép phủ sơn tĩnh điện nano |
| Tính năng | +Khử mùi bằng than hoạt tính +Bộ thu dầu mỡ Oil Collector + Làm sạch tự động – Heating Auto Clean |
| Đèn chiếu sáng | Led x2 – Led Energy Saving |
| Công nghệ điều khiển | +Smart Motion 3 cấp độ +Vẫy tay không cần chạm |
| Độ ồn | < 42dB |
| Ống thoát khí | ø150mm |
| Công suất | 1200m3/h |
| Kích thước | 700mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà toàn quốc |
Máy hút mùi Fandi BM70 – Nâng tầm đẳng cấp không gian bếp
Máy hút mùi Fandi BM70 không chỉ là một thiết bị hỗ trợ nấu nướng, mà còn là điểm nhấn sang trọng cho căn bếp hiện đại. Với thiết kế kính cong thời thượng cùng nhiều công nghệ tiên tiến, sản phẩm mang lại trải nghiệm sử dụng tiện nghi và đẳng cấp hơn bao giờ hết.
Thiết kế kính cong hiện đại, chất liệu cao cấp
Fandi BM70 sở hữu kiểu dáng kính cong mềm mại, tạo nên điểm nhấn nổi bật cho không gian bếp. Mặt kính cường lực đen sang trọng kết hợp cùng thân vỏ inox điện hóa Nano chống bám vân tay, giúp máy luôn sạch đẹp như mới. Bảng điều khiển cảm ứng được thiết kế tinh tế, dễ thao tác và thân thiện với người dùng.
Động cơ Twin Turbine mạnh mẽ, vận hành êm ái
Trang bị động cơ tuabin đôi – Twin Turbine Engine, máy hút mùi Fandi BM70 đạt công suất hút mạnh mẽ lên tới 1200m³/h, dễ dàng xử lý khói, mùi và hơi dầu mỡ chỉ trong thời gian ngắn. Dù hoạt động với công suất cao, máy vẫn giữ độ ồn ở mức thấp dưới 42dB, đảm bảo sự yên tĩnh cho không gian bếp gia đình.
Tính năng thông minh, dễ sử dụng
-
Cảm biến điều khiển không chạm Smart Motion: Cho phép bật/tắt và điều chỉnh chế độ hút bằng thao tác vẫy tay nhờ cảm biến Light Sensor thông minh.
-
Công nghệ tự động làm sạch Heating Auto Clean: Tích hợp tấm film gia nhiệt giúp đốt cháy mỡ thừa và bụi bẩn, giảm thiểu công sức vệ sinh thiết bị.
-
Chiếu sáng Led Energy Saving: Hệ thống đèn Led kép cung cấp ánh sáng dịu nhẹ, tiết kiệm điện và đảm bảo ánh sáng đầy đủ khi nấu nướng.
-
Lưới lọc inox phủ sơn tĩnh điện: Không chỉ bền bỉ, chống ăn mòn tốt mà còn dễ dàng vệ sinh, giúp kéo dài tuổi thọ sản phẩm.










