| Mã sản phẩm | FD-8110PLUS |
|---|---|
| Mặt kính | EURO CERAMIC |
| Linh kiện | Linh kiện và công nghệ Germany |
| Công nghệ điều khiển | Touch Slider 9 cấp độ |
| Vùng nấu | 02 vùng |
| Công nghệ Inverter | Tiết kiệm tối ưu điện năng |
| Công nghệ Booster | Nấu siêu nhanh tổng công suất 4800W |
| Tính năng an toàn | – Chức năng chống tràn – Khóa phím trẻ em an toàn – Hẹn giờ nấu – Chức năng tạm dừng Pause – Cảnh báo dư nhiệt – Nhận diện đáy nồi – Hệ thống an toàn quá nhiệt quá áp |
| Công suất | Trái 2000W – Phải 2000W Booster Trái 2400W – Phải 2400W |
| Kích thước | KT sản phẩm: 730 x 430mm KT khoét đá: 680 x 390mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà trên toàn quốc |
Bếp từ Fandi FD-8110 PLUS – Vẻ đẹp hiện đại trong từng chi tiết
Thiết kế sang trọng, tinh tế
Bếp từ Fandi FD-8110 PLUS nổi bật với thiết kế âm bàn hiện đại, tối ưu không gian sử dụng và nâng tầm thẩm mỹ cho căn bếp. Với mặt kính được vát cạnh tinh tế, viền hợp kim chắc chắn, từng đường nét của sản phẩm đều được trau chuốt kỹ lưỡng, mang đến vẻ đẹp cao cấp, phù hợp với phong cách nội thất sang trọng.
Mặt kính Euro Ceramic cao cấp
Fandi 8110 PLUS sử dụng mặt kính Euro Ceramic nguyên khối, vát 2 cạnh sang trọng cùng viền kính hợp kim tạo điểm nhấn khác biệt. Loại kính này được sản xuất theo công nghệ tiên tiến, có khả năng chịu nhiệt và chịu lực vượt trội. Bề mặt chống trầy xước tốt, dễ lau chùi và luôn giữ được độ sáng bóng theo thời gian.
Bảng điều khiển cảm ứng Touch Slide 9 cấp độ
Trang bị công nghệ điều khiển cảm ứng dạng trượt hiện đại, bếp từ FD-8110 PLUS mang lại trải nghiệm sử dụng dễ dàng và mượt mà. Mỗi vùng nấu có bảng điều khiển riêng biệt, giúp người dùng dễ dàng thao tác đồng thời. Công nghệ cảm ứng nhạy bén phù hợp cho cả người lớn tuổi và trẻ nhỏ.
Công nghệ Inverter tiết kiệm điện
Bếp được tích hợp công nghệ Inverter thế hệ mới với chip xử lý thông minh giúp kiểm soát công suất điện năng hiệu quả. Nhờ đó, Fandi 8110 PLUS có thể tiết kiệm điện lên đến 30% mà vẫn đảm bảo hiệu suất nấu nướng mạnh mẽ.
Tăng tốc nấu nướng với Booster
Cả hai vùng nấu của bếp đều được tích hợp tính năng Booster giúp gia nhiệt siêu tốc. Với tổng công suất lên đến 4800W, bếp có thể rút ngắn thời gian nấu nướng đáng kể, rất thích hợp cho những bữa ăn cần chế biến nhanh.
An toàn tuyệt đối với loạt tính năng hiện đại
Fandi FD-8110 PLUS được trang bị hệ thống tính năng an toàn đạt tiêu chuẩn Châu Âu:
-
Tính năng chống tràn giúp tự động ngắt bếp khi có nước tràn lên bảng điều khiển
-
Khóa trẻ em giúp vô hiệu hóa bảng điều khiển, đảm bảo an toàn tuyệt đối
-
Chức năng hẹn giờ lên đến 240 phút, giúp người dùng chủ động trong nấu nướng
-
Tính năng tạm dừng giúp dừng và khởi động lại quá trình nấu nhanh chóng
-
Cảnh báo dư nhiệt giúp tránh bỏng tay khi mặt bếp còn nóng
-
Nhận diện đáy nồi, tự ngắt khi không phát hiện nồi phù hợp
-
Hệ thống bảo vệ quá nhiệt và quá áp đảm bảo an toàn cho người dùng và thiết bị






