| Mã sản phẩm | FD-6028/7028 |
|---|---|
| Loại máy | Hút mùi âm tủ |
| Chất liệu | Inox sơn tĩnh điện màu trắng & Kính |
| Động cơ | Động cơ hộp kín – Sealed Box Engine |
| Công suất Motor | 2x100W |
| Lưới lọc | Aluminum 5 Lớp |
| Đèn chiếu sáng | Led x1 – Super Bright Led |
| Công nghệ điều khiển | -Kéo ra bật, đẩy vào tắt -Công tắc 2 tốc độ |
| Độ ồn | < 48dB |
| Ống thoát khí | ø120mm |
| Công suất | 850m3/h |
| Kích thước | 600/700mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà toàn quốc |
MÁY HÚT MÙI FANDI FD-6028/7028 – MẢNH GHÉP HOÀN HẢO CHO KHÔNG GIAN BẾP TINH GỌN
Máy hút mùi Fandi FD-6028/7028 được thiết kế với kiểu dáng âm tủ mang đậm nét tinh tế với tông màu bạc sang trọng, gọn gàng giúp tối ưu diện tích, tạo điểm nhấn cho chính không gian bếp của mọi gia đình.
ĐỘNG CƠ HỘP KÍN – SEALED BOX ENGINE
- Ứng dụng nguyên lý thiết kế của động cơ phản lực, FD-6028/7028 được trang bị động cơ hộp kín – Sealed Box Engine cho công suất hút mùi hiệu quả 850m3/h.
- Cải thiện rõ rệt hiệu suất tiêu thụ điện năng, kiểm soát độ ồn hiệu quả – chỉ dưới 48dB (decibel)
ĐIỀU KHIỂN PHÍM ẤN – DỄ DÀNG SỬ DỤNG
- Thiết kế trực quan với các nút bấm cơ học nhạy, giúp người dùng thao tác nhanh chóng lựa chọn chế độ hút phù hợp.
- Phù hợp với mọi đối tượng sử dụng, từ người lớn tuổi đến trẻ nhỏ trong gia đình.
LƯỚI LỌC ALUMINUM 5 LỚP
- Lưới lọc Aluminum 5 lớp cao cấp: Cấu tạo từ inox dạng sợi xoắn nhiều lớp chống gỉ và chống oxy hóa, giúp kiểm soát luồng đối lưu hiệu quả, ngăn hơi nước và dầu mỡ ngưng tụ, bảo vệ tối đa cho động cơ máy.
- Bền đẹp theo thời gian: Bề mặt inox sáng bóng, giữ nguyên độ mới và sạch sẽ dù hoạt động trong môi trường bếp nhiều dầu mỡ.
- Khử mùi hiệu quả: Tích hợp than hoạt tính giúp lọc sạch không khí, loại bỏ mùi khó chịu, mang lại không gian bếp luôn trong lành và dễ chịu.
CHIẾU SÁNG TỐI ĐA – SUPER BRIGHT LED
Máy hút mùi Fandi FD-6028/7028 sử dụng đèn Super Bright Led cho khả năng chiếu sáng hiệu quả, ánh sáng được cung cấp đầy đủ giúp nấu ăn tiện lợi hơn và căn bếp luôn đẹp lung linh










