| Mã sản phẩm | FD-70MSB |
|---|---|
| Loại máy | Hút mùi âm tủ |
| Chất liệu | Thép sơn tĩnh điện nano |
| Động cơ | Động cơ hộp kín – SEALED BOX ENGINE |
| Công suất Motor | 2x100W |
| Lưới lọc | Aluminum 5 lớp |
| Tính năng | Khử mùi bằng than hoạt tính |
| Đèn chiếu sáng | Led x2 – Led Energy saving |
| Công nghệ điều khiển | + Cảm ứng 3 tốc độ + Kéo ra bật, đẩy vào tắt |
| Độ ồn | < 48dB |
| Ống thoát khí | ø120mm |
| Công suất | 850m3/h |
| Kích thước | 600/700mm |
| Bảo hành điện tử | 3 năm tại nhà toàn quốc |
MÁY HÚT MÙI FANDI FD-70MSB – HÚT KHỎE, VẬN HÀNH ÊM, TIẾT KIỆM DIỆN TÍCH
Máy hút mùi Fandi FD-70MSB sở hữu thiết kế âm tủ hiện đại, kiểu dáng nhỏ gọn không chỉ giúp không gian bếp gọn gàng, mà còn tạo điểm nhấn với màu sắc đen toàn phần mang đến vẻ đẹp thanh lịch và sang trọng hơn.
ĐỘNG CƠ HỘP KÍN – SEALED BOX ENGINE
- Ứng dụng nguyên lý thiết kế động cơ phản lực, FD-70MSB mang đến khả năng vận hành mạnh mẽ và ổn định.
- Trang bị động cơ hộp kín Sealed Box Engine giúp tăng hiệu suất hút mùi lên đến 850m³/h.
- Tối ưu tiêu thụ điện năng, vận hành êm ái với độ ồn chỉ dưới 48dB, mang lại không gian bếp yên tĩnh, dễ chịu.
CẢM ỨNG 3 TỐC ĐỘ & CẢM ỨNG VẪY TAY
- Điều khiển cảm ứng 3 tốc độ linh hoạt, dễ thao tác theo từng nhu cầu nấu nướng.
- Công nghệ cảm ứng vẫy tay (Smart Motion) giúp bật/tắt và điều chỉnh máy hoàn toàn không chạm, đảm bảo vệ sinh và tiện lợi tối đa.
LƯỚI LỌC ALUMINUM 5 LỚP
- Lưới lọc Aluminum 5 lớp cấu tạo từ inox sợi xoắn không gỉ, chống oxy hóa hiệu quả, bền bỉ trong môi trường bếp.
- Kiểm soát đối lưu thông minh, ngăn hơi nước và dầu mỡ ngưng tụ, bảo vệ động cơ máy.
- Bề mặt luôn sáng bóng, dễ vệ sinh, duy trì thẩm mỹ lâu dài.
- Tích hợp than hoạt tính, tăng cường khả năng khử mùi và lọc không khí, mang lại không gian bếp trong lành hơn.
CHIẾU SÁNG ÊM DỊU – LED ENERGY SAVING
- FD-70MSB được trang bị đèn LED Energy Saving cho hiệu suất chiếu sáng tối ưu, tiết kiệm điện năng.
- Ánh sáng rõ nét, dịu mắt, hỗ trợ quan sát khi nấu nướng dễ dàng hơn.
- Tăng tính thẩm mỹ cho không gian bếp, mang lại vẻ lung linh và sang trọng.












